♥♥♥♥Lớp 9/7 • Khoá 2k7-2k11♥♥♥♥
Bạn là thành viên mới ?
Bạn muốn là thành viên của forum
Hãy click vào "Đăng ký" để cùng tham gia với các thành viên 9/7 nhé!
Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ!!!
Cưa gái toàn tập CS0.8751446_6754_1

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mái nhà chung cuả các thành viên 9/7

Chào mừng các bạn đã ghé thăm 4rum Lớp 9/7. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ ^^!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Thông điệp
Similar topics

Đăng ký
Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến diễn đàn? Hãy đăng ký để được hưởng mọi quyền lợi ^^. Click vào đây để đăng ký nhé!!
Latest topics
» Vì sao cuối trời
Cưa gái toàn tập I_icon_minitimeWed Mar 14, 2012 10:12 pm by kury

» thăm dò ý kiến lớp
Cưa gái toàn tập I_icon_minitimeSat Nov 05, 2011 10:58 pm by babytocnau_2311

» Kỷ niệm...tập san ...cảm ngĩ :) P1.
Cưa gái toàn tập I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 9:04 pm by Beautiful_life

» VÀo test IQ đi anh em, xem bác nào thông minh nhất 9/7 :))
Cưa gái toàn tập I_icon_minitimeThu Sep 29, 2011 9:32 pm by -Bo

» ---->Admin Gia Bảo
Cưa gái toàn tập I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 6:23 pm by -Bo

» Tại sao con trai lại cần con gái ở bên???
Cưa gái toàn tập I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 6:16 pm by -Bo

» thơ đem đi tán gái
Cưa gái toàn tập I_icon_minitimeSat Sep 03, 2011 5:50 pm by Beautiful_life

» ĐIỂM TUYỂN SINH LỚP 10 9/7
Cưa gái toàn tập I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:47 pm by -Bo

» may ong gia nhay gee-snsd
Cưa gái toàn tập I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:31 pm by -Bo

» Cưa gái toàn tập
Cưa gái toàn tập I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:27 pm by -Bo

» Lúc bé tưởng...
Cưa gái toàn tập I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:27 pm by -Bo

» mất 20s để có 1 nụ Cười, vào đây thôi chứ còn gì
Cưa gái toàn tập I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:23 pm by -Bo

Top posters
-Bo (1102)
Cưa gái toàn tập I_vote_lcapCưa gái toàn tập I_voti10Cưa gái toàn tập I_vote_rcap 
bvs_emy (460)
Cưa gái toàn tập I_vote_lcapCưa gái toàn tập I_voti10Cưa gái toàn tập I_vote_rcap 
Beautiful_life (450)
rain.sad (205)
vitamin_142 (182)
bEn...lUv...97 (165)
mr.apple (147)
fafa_kute (134)
kury (134)
ChuoT (116)
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Cưa gái toàn tập

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
kury
Thành viên trung thành
Thành viên trung thành
kury

Humor : ♥tôi sống bằng lý trí chứ không hẵn bằng trái tim, nhưng tôi biết đau nỗi đau của người khác ♥

Cưa gái toàn tập Empty
Bài gửiTiêu đề: Cưa gái toàn tập   Cưa gái toàn tập I_icon_minitimeFri Aug 19, 2011 5:07 pm

Nghệ thuật cưa gái toàn tập ( ai còn độc thân vào học hỏi ,ai có rùi vào chia sẽ giúp đỡ mọi người)?

Kế thứ nhất: Man thiên quá hải - Che mắt thiên hạ.

Che mắt thiên hạ về cơ bản tức là cưa mà như không cưa. Cưa mà em không để em biết là mình đang cưa em. Ai đã từng cưa gái thì sẽ biết trong quá trình cưa gái, luôn có những kẻ nhàn cư vi bất thiện, đại loại như cứ thấy ta với em đi bên nhau là uỳnh uỵch chạy vào "trình bày quan điểm"; đúng là những vị khách không mời mà đến. Đôi khi sự nghiệp cưa gái của rất nhiều người đã từng đổ xuống sông xuống biển chỉ vì những vị khách không mời đó. Con gái có lòng tự trọng rất cao, khi bị trêu như thế, sẽ cố gắng tránh xa bạn, không phải vì họ ngại, cái đó chỉ là một phần, họ làm thế chỉ để chứng minh cho mấy vị khách không mời kia là nói không đúng sự thật . Mất người đẹp mà chỉ vì mấy vị khách không mời kia thì quả là không xứng đáng tí nào cả. Chính vì thế "Man thiên quá hải" là một trong những chiêu thức rất công hiệu. Đừng bao giờ tỏ thái độ quá quan tâm đến em hơn những người con gái khác, hãy đối xử với em như bạn đối xử với mọi người. Khi làm được điều này 1 thời gian, bạn sẽ khiến những vị khách không mời có cái nhìn "chuyện bình thường" khi bạn đến gần và nói chuyện với em. Tuy nhiên, làm gì cũng phải có giới hạn, bạn có cơ hội nói chuyện với em một lần trước mặt người khác không có nghĩa là từ hôm đó trở đi, bạn có thể đi cạnh em cả ngày, hay đại loại như thế. Hãy để mọi việc diễn ra từ từ, chậm mà chắc.....

Kế thứ hai: Tá đao sát nhân - Mượn dao giết người

Kế thứ 3: Điệu hổ di sơn - Dụ cọp ra khỏi núi

Trong binh pháp, "Điệu hổ di sơn" tức là dụ dỗ kẻ địch ra khỏi vùng mà chúng có lợi thế đến vùng mà ta có lợi thế hơn, hay là dụ địch ra khỏi nơi nào đó, từ đó mà ta có thể tiến quân qua mà không mất một giọt mồ hôi nào. Trong thời đại ngày này, chiêu thức "Điệu hổ di sơn" khi áp dụng vào sự nghiệp cưa gái cũng không khác là bao nhiêu. Không giống như cách thông thường mà người ta hay áp dụng trước đây là tìm cách để điệu bố mẹ nàng ra khỏi nhà rồi ta nhảy vào, ngày nay con gái có phần dạn dĩ hơn trước, do vậy cách hay hơn tức là điệu bố mẹ ta ra khỏi nhà rồi mang nàng đến chơi . Đó mới chính là điệu hổ di sơn dùng trong cưa gái. Đại loại như ..."Lát nữa bạn bè con nó đến chơi đông lắm, bố mẹ lên ông bà chơi đi" là một ví dụ. Mặc dù thế, bố mẹ không là những trở ngại duy nhất mà chúng ta cần phải giải quyết. Nhà em còn có anh em, chị em,em em, nhà ta cũng có anh ta, chị ta, em ta. Tất cả những nhân vật đó dù yêu quí ta, yêu quí em đến đâu cũng luôn là vật cản, khiến cho ta hay em cảm thấy không thoải mái khi muốn "tâm sự” với nhau . Trên thực tế, điều này có thể giải quyết khá dễ dàng, nếu nhà ta hay nhà em có anh trai, chi gái thì những người này chắc chắn là sẽ hiểu họ phải làm gì không cần chúng ta phải nhắc . Với mấy đứa nhóc thì cứ thuê cho nó cái phim kiếm hiệp Hồng Kông về cho mấy chú ngồi uýnh nhau, hay biếu mấy chú vài quan tiền ra ngoài half-life giết nhau cũng là một cách hay....

Kế thứ 4: Dĩ dật đãi lao - Lấy kẻ nghỉ ngơi đánh người mệt mỏi

Trên chiến trường, kẻ mạnh là kẻ chiến thắng. Về khía cạnh quân sự, kế này dựa vào sách lược tâm lí làm tan rã tinh thần quân địch, nhờ đó mà mang lại chiến thắng cho quân ta. Nếu ai đã xem phim "Binh pháp Tôn Tử, 36 mưu kế" ( hay cái tên gì đấy tương tự như thế, tớ không nhớ rõ), thì chắc là nhớ tập cuối khi mà Tôn Tẫn giết Bàng Quyên như thế nào, đấy chính là kế sách "Dĩ dật đãi lao", "Lấy kẻ nghỉ ngơi đánh người mệt mỏi" .

Phần giới thiệu về kế sách như vậy là cũng đã đủ, vậy áp dụng vào tán gái như thế nào?
Khi dùng kế này, cần xác định địch chính là em, chứ không phải bọn Dog Death hay bọn tình địch thối tha

Khi xác định được em đang trong "giai đoạn khó khăn" , hãy tỏ ra là 1 người đàn ông đích thực, chín chắn trước mặt em. Hãy cho em những lời khuyên "cao siêu", không nhất thiết phải đúng vì thực tế, mục đích của ta đâu phải là để giúp em đứng dậy mà là để em nhìn ta với một con mắt khác. Em mà lại khoẻ mạnh bình thường thì sẽ quên ta rất nhanh. Phải để em chịu đựng "sự khó khăn" càng lâu thì em mới càng thấm thía sự hiện diện, có mặt của chúng ta như là một chỗ dựa của em.

Chúng ta phải hiểu tâm lí của con gái trong những hoàn cảnh như vậy. Những lúc như thế, con gái đâu có cần một lời khuyên chính xác ( vì dù có chính xác họ cũng đếch biết được, đầu óc con gái đâu có thông minh như chúng ta ). Sự có mặt kịp thời, đúng thời điểm của chúng ta sẽ cho họ cảm giác của sự cảm thông, che chở, và như thế là quá đủ để ta tiếp tục sự nghiệp tán em cũng như cướp em rồi còn gì nữa . Chỉ cần một chút động lòng của em là chúng ta có thể có cả 1 "gia tài" nhỉ

Hư thực
Phàm tiên xứ chiến địa nhi đãi địch giả dật, hậu xứ chiến địa nhi xu địch giả lao. Cố thiện chiến giả, trí nhân bất trí ư nhân.
Năng sử địch nhân tự chí giả, lợi chi dã, năng sử địch nhân bất đắc chí giã. Cố địch dật năng lao chi, bão năng cơ chi, an năng động chi.
Xuất kỳ sở bất xu, xu kì sở bất ý. Hành thiên lý nhi bất lao giả, hành ư vô nhân chi địa giã Nay luận rằng:
Con trai vốn là bọn vô tình phục bạc. Phàm đã là con trai thì thường khi tán tỉnh luôn dùng lời đường mật, tỏ ra ân cần. Nhưng khi yêu rồi thì luôn lơ là trách nhiệm, cứ ngỡ đã nắm trong tay nên vẫn luôn hờ hững. Thái độ không tốt như trước. Đi đâu cũng chỉ giới thiệu một câu người yêu của mình rồi thì tán chuyện đâu đâu.
Thế nên, khi gặp một cô gái đã có người yêu, bạn cần bình tĩnh nhận định, thái độ không được hấp tấp vội vàng, phải kiên trì chịu đựng, và luôn tỏ ra mình chỉ là một người bạn mà thôi. Bạn dần dần trở thành một người bạn thân thiết, một người tâm sự dễ mến, một bờ vai tin tưởng để chia sẻ nỗi buồn.
Con gái rất khó thay đổi, khi đã yêu một người thì luôn chỉ quyết tâm yêu người đó. Nhưng một khi đã thay đổi, thì nghĩa là cái đã qua sẽ vĩnh viễn qua. Biết được điều đó, bạn cần phải tạo ra sự tin tưởng. Đừng làm người ta sợ hãi và có ý nghĩ mình là kẻ phản bội. Hãy tâm sự thật nhiều, hãy ỏi về bạn trai của người đó. Cô gái thoạt đầu sẽ kể rất nhiều, rằng thì người ấy tốt ra sao, quan tâm thế nào... Nhưng rồi cô ấy sẽ biết được, sẽ tự so sánh lại, và sẽ biết bạn mới chính là người luôn ở gần bên.
-Bo
Thành viên VIP
Thành viên VIP
-Bo

Humor : -Hãy sống 1 cách chân thành :X

Cưa gái toàn tập Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cưa gái toàn tập   Cưa gái toàn tập I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:27 pm

cái ava dth tề =))

Cưa gái toàn tập
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Toán đố nè mấy bạn: help me :X