♥♥♥♥Lớp 9/7 • Khoá 2k7-2k11♥♥♥♥
Bạn là thành viên mới ?
Bạn muốn là thành viên của forum
Hãy click vào "Đăng ký" để cùng tham gia với các thành viên 9/7 nhé!
Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ!!!
Merry chistmas!!! CS0.8751446_6754_1

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mái nhà chung cuả các thành viên 9/7

Chào mừng các bạn đã ghé thăm 4rum Lớp 9/7. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ ^^!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Thông điệp
Similar topics

Đăng ký
    Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến diễn đàn? Hãy đăng ký để được hưởng mọi quyền lợi ^^. Click vào đây để đăng ký nhé!!
    Latest topics
    » Vì sao cuối trời
    Merry chistmas!!! I_icon_minitimeWed Mar 14, 2012 10:12 pm by kury

» thăm dò ý kiến lớp
    Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSat Nov 05, 2011 10:58 pm by babytocnau_2311

» Kỷ niệm...tập san ...cảm ngĩ :) P1.
    Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 9:04 pm by Beautiful_life

» VÀo test IQ đi anh em, xem bác nào thông minh nhất 9/7 :))
    Merry chistmas!!! I_icon_minitimeThu Sep 29, 2011 9:32 pm by -Bo

» ---->Admin Gia Bảo
    Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 6:23 pm by -Bo

» Tại sao con trai lại cần con gái ở bên???
    Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 6:16 pm by -Bo

» thơ đem đi tán gái
    Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSat Sep 03, 2011 5:50 pm by Beautiful_life

» ĐIỂM TUYỂN SINH LỚP 10 9/7
    Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:47 pm by -Bo

» may ong gia nhay gee-snsd
    Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:31 pm by -Bo

» Cưa gái toàn tập
    Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:27 pm by -Bo

» Lúc bé tưởng...
    Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:27 pm by -Bo

» mất 20s để có 1 nụ Cười, vào đây thôi chứ còn gì
    Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:23 pm by -Bo

Top posters
    -Bo (1102)
    Merry chistmas!!! I_vote_lcapMerry chistmas!!! I_voti10Merry chistmas!!! I_vote_rcap 
    bvs_emy (460)
    Merry chistmas!!! I_vote_lcapMerry chistmas!!! I_voti10Merry chistmas!!! I_vote_rcap 
    Beautiful_life (450)
    rain.sad (205)
    vitamin_142 (182)
    bEn...lUv...97 (165)
    mr.apple (147)
    fafa_kute (134)
    kury (134)
    ChuoT (116)
    April 2024
    MonTueWedThuFriSatSun
    1234567
    891011121314
    15161718192021
    22232425262728
    2930     
    CalendarCalendar
    Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Merry chistmas!!!

Go down 
    4 posters
    Tác giảThông điệp
    kury
    Thành viên trung thành
    Thành viên trung thành
    kury

Humor : ♥tôi sống bằng lý trí chứ không hẵn bằng trái tim, nhưng tôi biết đau nỗi đau của người khác ♥

Merry chistmas!!! Empty
    Bài gửiTiêu đề: Merry chistmas!!!   Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSat Dec 18, 2010 2:45 pm

Thế là một mùa đông nữa đã sang ,một giáng sinh vui vẻ lại sắp đến.Tặng bạn niềm vui để bạn ngọt ngào .Tặng bạn nụ cười để bạn rạng rỡ.Tặng bạn những điều tốt lành để bạn mãi là người thân yêu nhất của tôi.
    Merry chistmas!!! 308549508809d9b83
    Gửi ông già noel:Có lẽ con quá tham lam nhưng ông ơi con ko chỉ ước cho riêng con.Con ước cho những người con yêu thương nhất .Hãy tặng người con yêu thương nụ cười khi họ cảm thấy đau buồn đẻ họ ko gục ngã .Hãy tặng họ những giọt nước mắt khi vui để lòng biết ơn xuất hiện trong họ .Hãy tặng họ tình thương để họ ko vô cảm trước cuộc sống khó khăn của bao người .Tặng họ nhưng ước mơ ,những ước mơ đơn giản giúp họ luôn phấn đấu .Tặng họ niềm vui dù chỉ là nhỏ bé.Tặng họ hi vọng dù chỉ là mong manh.Tặng họ niềm tin để họ chiến thắng.Tặng họ những giấc ngủ an lành sau những ngày mệt mỏi
    Merry chistmas!!! Ca%20nha%20cung%20don%20Giang%20sinh_01
    Giáng sinh này tôi muốn tặng bạn ấm áp.Ấm áp ko phải là khi ngồi bên đống lửa, mà la khi ngồi bên người bạn thương yêu.Ấm áp ko phải khi bạn mặc một lúc 2.3 áo , mà là khi bạn đứng trước gió lạnh từ phía sau có người khoác lên bạn một tấm áo .Ấm áp ko phải khi ban nói ''ấm quá''mà là khi có người thì thầm vs bạn ''có lạnh ko''.Ấm áp ko phải khi bạn dùng 2 tay xuýt xoa mà là khi ai kia khẽ nắm lấy tay bạn.Ấm áp ko phải khi bạn đội chiếc mũ len mà khi đầu bạn dựa vào bờ vai tin cậy
    Merry chistmas!!! Small_1291366762.nv
    Chúc bạn trong giáng sinh này sẽ ko còn cô đơn.MERRY CHISTMAS
    Fly to heaven
    Thành viên sơ nhập
    Thành viên sơ nhập
    Fly to heaven

Humor : vui vẻ, có lẽ vậy!>< Và điều đặc biệt là mình rất nhạy cảm. Hic hic!!!

Merry chistmas!!! Empty
    Bài gửiTiêu đề: Re: Merry chistmas!!!   Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSat Dec 18, 2010 3:48 pm

pale Cai nay chac chan la gui cho Ha Ma ruj. Hj hj clown No ma nghe xong thj co le la xiu vj wa xuc dong study vui
    kury
    Thành viên trung thành
    Thành viên trung thành
    kury

Humor : ♥tôi sống bằng lý trí chứ không hẵn bằng trái tim, nhưng tôi biết đau nỗi đau của người khác ♥

Merry chistmas!!! Empty
    Bài gửiTiêu đề: Re: Merry chistmas!!!   Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSat Dec 18, 2010 5:41 pm

Hjx! Hôk bík có đọc đc những dòng này hôk nữa queen queen Có gì nhờ mấy bạn chuyển lời giùm mình thôi!
    rain.sad
    Administrator
    Administrator
    rain.sad

Merry chistmas!!! Empty
    Bài gửiTiêu đề: Re: Merry chistmas!!!   Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSat Dec 18, 2010 7:18 pm

Ấm áp không phải khi bạn đóng cửa và chui vào chăn, mà khi bạn mở toang cửa sổ, nhìn ra bên ngoài. Chắc chắn sẽ có điều thú vị sưởi ấm lòng bạn.

Ấm áp không phải khi ngồi bên đống lửa, mà là bên cạnh người bạn thương yêu.

Ấm áp không phải khi bạn mặc một lúc hai, ba áo, mà là khi bạn đứng trước gió lạnh, từ phía sau đến có ai đó khoác lên bạn một tấm áo.

Ấm áp không phải khi bạn đội chiếc mũ len, mà là khi đầu bạn dựa vào một bờ vai tin cậy.

Ấm áp không phải khi bạn dùng hay tay xuýt xoa, mà là khi tay ai kia khẽ nắm lấy bàn tay bạn.

Ấm áp không phải khi bạn nói “ấm quá”, mà là khi có người thì thầm với bạn: “Có lạnh không?”.

Ấm áp chưa hẳn là khi bạn ôm ai đó thật chặt, mà là khi ai đó khoác vai bạn thật khẽ (là người bố thân yêu của bạn chăng?!).

Và ấm áp là khi mùa thu qua, cái lạnh ùa về… Có một ai đó khẽ thì thầm vào tai bạn: “Chúc ấy một mùa đông ấm áp!”

hihih lãng mạn
    https://lop97.forum-viet.com
    -Bo
    Thành viên VIP
    Thành viên VIP
    -Bo

Humor : -Hãy sống 1 cách chân thành :X

Merry chistmas!!! Empty
    Bài gửiTiêu đề: Re: Merry chistmas!!!   Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSat Dec 18, 2010 8:06 pm

okê. Sẽ chuyển lời ckớ. Hy vọng ry đừng bùn nữa Mad
    kury
    Thành viên trung thành
    Thành viên trung thành
    kury

Merry chistmas!!! Empty
    Bài gửiTiêu đề: Re: Merry chistmas!!!   Merry chistmas!!! I_icon_minitimeSun Dec 19, 2010 7:33 am

Hjhj! Tks! Nhìu nha I love you I love you
    Sponsored content

Merry chistmas!!! Empty
    Bài gửiTiêu đề: Re: Merry chistmas!!!   Merry chistmas!!! I_icon_minitime

Merry chistmas!!!
    Trang 1 trong tổng số 1 trang
     Similar topics
    -
    » Merry christmas !!! :X