♥♥♥♥Lớp 9/7 • Khoá 2k7-2k11♥♥♥♥
Bạn là thành viên mới ?
Bạn muốn là thành viên của forum
Hãy click vào "Đăng ký" để cùng tham gia với các thành viên 9/7 nhé!
Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ!!!
Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 CS0.8751446_6754_1

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mái nhà chung cuả các thành viên 9/7

Chào mừng các bạn đã ghé thăm 4rum Lớp 9/7. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ ^^!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Thông điệp
Similar topics

Đăng ký
Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến diễn đàn? Hãy đăng ký để được hưởng mọi quyền lợi ^^. Click vào đây để đăng ký nhé!!
Latest topics
» Vì sao cuối trời
Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeWed Mar 14, 2012 10:12 pm by kury

» thăm dò ý kiến lớp
Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 05, 2011 10:58 pm by babytocnau_2311

» Kỷ niệm...tập san ...cảm ngĩ :) P1.
Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 9:04 pm by Beautiful_life

» VÀo test IQ đi anh em, xem bác nào thông minh nhất 9/7 :))
Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeThu Sep 29, 2011 9:32 pm by -Bo

» ---->Admin Gia Bảo
Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 6:23 pm by -Bo

» Tại sao con trai lại cần con gái ở bên???
Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 24, 2011 6:16 pm by -Bo

» thơ đem đi tán gái
Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeSat Sep 03, 2011 5:50 pm by Beautiful_life

» ĐIỂM TUYỂN SINH LỚP 10 9/7
Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:47 pm by -Bo

» may ong gia nhay gee-snsd
Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:31 pm by -Bo

» Cưa gái toàn tập
Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:27 pm by -Bo

» Lúc bé tưởng...
Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:27 pm by -Bo

» mất 20s để có 1 nụ Cười, vào đây thôi chứ còn gì
Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 8:23 pm by -Bo

Top posters
-Bo (1102)
Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_vote_lcapCái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_voti10Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_vote_rcap 
bvs_emy (460)
Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_vote_lcapCái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_voti10Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_vote_rcap 
Beautiful_life (450)
rain.sad (205)
vitamin_142 (182)
bEn...lUv...97 (165)
mr.apple (147)
fafa_kute (134)
kury (134)
ChuoT (116)
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =)

Go down 
Beautiful_life
-Bo
ChuoT
7 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Beautiful_life
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
Beautiful_life

Humor : Bạn có nghĩ tôi dễ thương ko? ^^

Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =)   Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeSun May 29, 2011 11:10 pm

ttk đã viết:
Shocked dung la fai cong nhan ban sang la "TO RA NGUY HIEM NHUNG ĐẠI ĐẠI NGU" confused

Đại đại ngu? sunny
đợi đén ngày xử trảm đi pom (5/6) bounce
king tụi bey thấy t dễ bắt nạt nên hùa vô chém phải không?
dk rồi vui hãy đợi đấy vui
-Bo
Thành viên VIP
Thành viên VIP
-Bo

Humor : -Hãy sống 1 cách chân thành :X

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =)   Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeMon May 30, 2011 8:04 am

vui vui vui vui vui vui vui Hãy đợi đó en chụt
Beautiful_life
Thành Viên Tâm Huyết
Thành Viên Tâm Huyết
Beautiful_life

Humor : Bạn có nghĩ tôi dễ thương ko? ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =)   Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeMon May 30, 2011 10:16 am

có m trong ak bò nak~, dám focus t Mad
may mà t nể ngày nj sn m nên ko để bụng đóa bom

2 tk vô 4cus t mà thực ra là 4 đứa lận queen
MiinhHuy
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức
MiinhHuy

Humor : O.o

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =)   Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeMon May 30, 2011 3:36 pm

tao nữa là 5 ne =))
mr.apple
Thành viên trung thành
Thành viên trung thành
mr.apple

Humor : Ngửa mặt lên trời . Hận đời vô đối . Đập đầu xuống gối . Vô đối thật sao ? Chổng @ lên cao . Tại sao vô đối . Đi vào bóng tối . Vô đối là ta

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =)   Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeMon May 30, 2011 5:28 pm

affraid affraid so wa. fgjhftgjh mot mih con sang ma danh may dua lun jocolor

con sang ko fai la nguoi confused
MiinhHuy
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức
MiinhHuy

Humor : O.o

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =)   Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitimeTue May 31, 2011 10:05 am

chuẩn không cần chỉnh ^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =)   Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =) - Page 2 I_icon_minitime

Cái này thay cái avatar lớp mình để đc k nhĩ =)
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Người tiền sử đã tìm thấy lửa như thế nào ?
» k0n gai' thật dê~ thuong là khy.........
» De` cho cac' ban boi` duong lop' minh` nek